Fihirisa: 1.499, 1.56,1.60, 1.67, 1.71, 1.74, 1.76, 1.59 PC Polycarbonate
1. Single Vision ruwan tabarau
2. Bifocal/Progressive ruwan tabarau
3. Ruwan tabarau na Photochromic
4. Blue Yanke ruwan tabarau
5. Gilashin tabarau / ruwan tabarau
6. Ruwan tabarau na Rx don hangen nesa ɗaya, bifocal, ci gaba na kyauta
Maganin AR: Anti-hazo, Anti-Glare, Anti-virus, IR, AR shafi launi.
Akwai nau'ikan ruwan tabarau iri-iri da yawa da ake samu a yau, yawancinsu suna cika manufa ɗaya ko ma dalilai da yawa.A cikin shafin yanar gizon wannan watan za mu tattauna lens na bifocal, yadda suke aiki, da kuma mene ne amfanin su ga nakasar hangen nesa daban-daban.
Gilashin tabarau na Bifocal sun ƙunshi ikon ruwan tabarau guda biyu don taimaka maka ganin abubuwa a kowane nesa bayan ka rasa ikon canza yanayin idanunka a zahiri saboda shekaru, wanda kuma aka sani da presbyopia.Saboda wannan takamaiman aikin, ruwan tabarau na bifocal an fi rubuta su ga mutanen da suka wuce shekaru 40 don taimakawa ramawa ga lalacewar hangen nesa na dabi'a saboda tsarin tsufa.
Ko da menene dalilin da kuke buƙatar takardar sayan magani don gyaran hangen nesa kusa, bifocals duk suna aiki iri ɗaya.Ƙananan yanki a cikin ƙananan ɓangaren ruwan tabarau ya ƙunshi ikon da ake buƙata don gyara hangen nesa na kusa.Sauran ruwan tabarau yawanci shine don hangen nesa na ku.Bangaren ruwan tabarau da aka keɓe don gyaran hangen nesa na kusa zai iya zama ɗaya daga cikin siffofi da yawa:
• Rabin wata - kuma ana kiransa lebur-top, madaidaiciya- saman ko sashin D
• Yanki zagaye
• Wuri mai kunkuntar yanki, wanda aka sani da ɓangaren ribbon
• Cikakken rabin ƙasa na ruwan tabarau bifocal da ake kira Franklin, Executive ko E style
Gabaɗaya, lokacin sanye da ruwan tabarau na bifocal, kuna duba sama da ta nisan yanki na ruwan tabarau lokacin da kuke mai da hankali kan wuraren da ke nesa, kuma kuna kallon ƙasa kuma ta ɓangaren bifocal na ruwan tabarau lokacin mai da hankali kan karatun abu ko abubuwa tsakanin inci 18 na idanunku. .Wannan shine dalilin da ya sa aka sanya ƙananan ɓangaren bifocal na ruwan tabarau don haka layin da ke raba sassan biyu ya tsaya a tsayi ɗaya da ƙananan idon mai sawa.Idan kun yi imani cewa ruwan tabarau na bifocal, ko ma ƙarin ruwan tabarau na multifocal masu ci gaba, na iya zama zaɓin da ya dace don raunin hangen nesa sannan ku shiga cikin Convox Optical a yau kuma abokan hulɗarmu da ƙwararrun ma'aikatan na iya taimaka muku jagora zuwa cikakken zaɓi na ruwan tabarau da firam ɗin.
Wurin Asalin: CN;JIA | Brand Name: CONVOX |
Samfurin Lamba: 1.56 | Lenses Material: guduro |
Tasirin hangen nesa: SF Flat Top Bifocal | Mai rufi: UC/HC/HMC |
Launin ruwan tabarau: A bayyane | Diamita: 70mm |
Shafin: 1.56 | Abu: NK-55 |
SPH:+3.00~-3.00 ADD:+1.00~+3.00 | MOQ: 2000 Biyu |
Sunan samfur: 1.56 SF FLAT TOP LENS | Lens RX: akwai |
Kunshin: Farar ambulaf | Lokacin Samfurori: 1-3 Kwanaki |
Ruwan tabarau wanda aka gama Semi shine danyen ruwan da ake amfani dashi don samar da mafi yawan ruwan tabarau na RX bisa ga takardar sayan magani.Ikon rubutaccen magani daban-daban suna buƙatar nau'ikan ruwan tabarau daban-daban waɗanda aka gama da su ko masu lanƙwasa.
Ana samar da ruwan tabarau da aka kammala a cikin tsarin simintin gyare-gyare.Anan, ana fara zuba ruwa monomers a cikin gyare-gyare.Ana ƙara abubuwa daban-daban zuwa monomers, misali masu farawa da masu ɗaukar UV.Mai ƙaddamarwa yana haifar da halayen sinadarai wanda ke haifar da taurare ko "warkewa" na ruwan tabarau, yayin da mai ɗaukar UV yana ƙara ɗaukar ruwan tabarau na UV kuma yana hana rawaya.
Yayin da mutane suka tsufa, za su iya gane cewa idanunsu ba su daidaita da nesa kamar yadda suke yi a da.Lokacin da mutane inci kusa da arba'in, ruwan tabarau na idanu ya fara rasa sassauci.Yana zama da wahala a mai da hankali kan abubuwa na kusa.Ana kiran wannan yanayin presbyopia.Ana iya sarrafa shi zuwa babban matsayi tare da yin amfani da bifocals.
Bifocal (kuma ana iya kiransa Multifocal) ruwan tabarau na gilashin ido sun ƙunshi ikon ruwan tabarau biyu ko fiye don taimaka maka ganin abubuwa a kowane tazara bayan ka rasa ikon canza yanayin idanunka a zahiri saboda shekaru.
Ƙarƙashin rabin ruwan tabarau na bifocal ya ƙunshi ɓangaren kusa don karatu da sauran ayyuka na kusa.Sauran ruwan tabarau yawanci gyaran nisa ne, amma wani lokacin ba shi da gyara kwata-kwata a ciki, idan kuna da hangen nesa mai kyau.
Lokacin da mutane suka yi kusa da arba'in, za su iya gane cewa idanunsu ba su daidaita da nisa kamar yadda suka saba, ruwan tabarau na idanu ya fara rasa sassauci.Yana zama da wahala a mai da hankali kan abubuwa na kusa.Ana kiran wannan yanayin presbyopia.Ana iya sarrafa shi zuwa babban matsayi tare da yin amfani da bifocals.
1.56 hmc kunshin ruwan tabarau:
shirya ambulan (Don zaɓi):
1)madaidaicin ambulan fari
2) OEM tare da LOGO abokin ciniki, suna da buƙatun MOQ
kwali: kwalaye na misali: 50CM * 45CM * 33CM (Kowane kwali na iya haɗawa da ruwan tabarau 500, 21KG / CARTON)
Port: SHANGHAI