1.49 ruwan tabarau

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wadanne kayayyaki za mu iya samarwa?

Fihirisa: 1.499, 1.56,1.60, 1.67, 1.71, 1.74, 1.76, 1.59 PC Polycarbonate

1. Single Vision ruwan tabarau

2. Bifocal/Progressive ruwan tabarau

3. Ruwan tabarau na Photochromic

4. Blue Yanke ruwan tabarau

5. Gilashin tabarau / ruwan tabarau

6. Ruwan tabarau na Rx don hangen nesa ɗaya, bifocal, ci gaba na kyauta

Maganin AR: Anti-hazo, Anti-Glare, Anti-virus, IR, AR shafi launi.

Bayani

Wurin Asalin: Jiangsu, China Sunan Alama: Convox
Lambar Samfura: 1.49 RANA LENS Kayan Lens: Guduro
Launin ruwan tabarau: Share Rufe: UC
Wani Suna 1.49 RANA RUWAN RUWAN KWANA Sunan samfur: 1.49 SUN TINTED UC LENS
Abu: CR39 Zane: Skabari
Launi da yawa: GREEN Launi: Share
Juriya na abrasion: 6 ~8h aikawa: 98 ~ 99%
Port: Shanghai HS CODE: Farashin 90015099

Menene UV?

5

Duk idanu suna buƙatar kariya daga haskoki masu ƙonewa na rana.Mafi hatsari haskoki ana kiran su ultraviolet (UV) kuma sun kasu kashi uku.Mafi guntun raƙuman raƙuman ruwa, UVC suna nutsewa a cikin yanayi kuma ba su taɓa sanya shi zuwa saman duniya ba.Tsakanin kewayon (290-315nm), mafi girman ƙarfin haskoki na UVB suna ƙone fatar ku kuma an shafe ku ta cornea, bayyanannen taga a gaban idon ku.Yankin mafi tsayi (315-380nm) da ake kira UVA haskoki, wuce zuwa cikin idon ku.An danganta wannan bayyanar da samuwar cataracts yayin da wannan hasken ke ɗaukar ruwan tabarau na crystalline.Da zarar an cire cataract, retina mai matukar damuwa yana fallasa wa waɗannan haskoki masu lahani. Don haka muna buƙatar ruwan tabarau na rana don kare idanunmu.

Me yasa Muke Bukatar Lens Mai Rana?

Bincike ya nuna cewa dogon lokaci, rashin kariya ga hasken UVA da UVB na iya taimakawa wajen bunkasa yanayin ido mai tsanani irin su cataracts da macular degeneration. Lens na rana yana taimakawa wajen hana fitowar rana a idanu wanda zai iya haifar da ciwon daji na fata, cataracts da wrinkles.Hakanan an tabbatar da ruwan tabarau na rana mafi aminci na gani don tuƙi da samar da mafi kyawun lafiyar gabaɗaya da kariya ta UV don idanunku a waje.

Sun Tinted

ruwan tabarau masu launin tokaRage duk tsawon raƙuman ruwa daidai.Suna rage haske yayin kiyaye fahimtar launi.

ruwan tabarau Brownsha haske a cikin UV da ƙarshen shuɗi na bakan yayin da rage ƙarfin hasken kewaye.Duk da yake akwai yuwuwar samun wasu wahala waɗanda ke halartar gane launuka, wasu suna jin ruwan tabarau mai launin ruwan kasa na iya haɓaka bambanci.

G-15Koreruwan tabarau Haɗin gaske ne na launin toka mai launin toka da kore wanda ke watsa 15% (blocks 85%) na haske.

ruwan tabarau na rawayatace blue light.Waɗannan gajerun tsayin igiyoyin ruwa suna billa barbashi na ruwa a cikin iska suna ƙara tasirin hazo da hazo.Ruwan tabarau mai launin rawaya na iya rage tasirin hazo, amma har yanzu yana rage yawan hasken da ake samu kuma bai kamata a taɓa sawa da dare ba.

Ruwan tabarau na Gradient: Gilashin ruwan tabarau suna tinted daga sama zuwa ƙasa - saman ruwan tabarau ya fi duhu kuma ya ɓace zuwa launi mai haske a ƙasan ruwan tabarau.Ruwan tabarau na gradient suna da kyau don tuƙi, saboda suna kare idanunku daga hasken rana a sama amma suna ba da ƙarin haske ta ƙasan rabin ruwan tabarau ta yadda za ku iya ganin dashboard ɗin motarku a sarari.

YADDA RUWAN RUWAN KWANA KE AIKI

Sun Tinted1

Ruwan tabarau masu launin ruwan tabarau ne masu launin launi a cikinsu.Akwai nau'ikan launuka iri-iri, waɗanda aka fi sani da launin ruwan kasa ko launin toka.Launi ba ya da tasiri akan adadin kariya da kuke samu, amma ya fi dogara akan zaɓi na sirri.Brown yana ba da launi mai dumi, yana ba da ƙarin nau'in ruwan tabarau na bambanci, wanda zai iya karkatar da wasu launuka.Grey ya fi tsaka tsaki da dabi'a don duba ta, yana haifar da bayyanar launi na gaskiya.
Lokacin la'akari da yawa na tint duk da haka, yana shafar kariyar da za ku samu daga tabarau na ku.Za a iya sanya ruwan tabarau masu launin haske da haske ko duhu bisa ga fifikon mutum.Ƙaƙƙarfan ƙananan ƙananan ba za su ba da kariya mai yawa ba kamar maɗaukaki masu duhu.Misali, ruwan tabarau mai tinted a launin toka 75% zai sami ƙarin kariya fiye da ruwan tabarau mai launin toka iri ɗaya da aka yi da 25% yawa.An ba da shawarar ƙima na aƙalla 75% don amfani da waje da iyakar kariya ta rana.

Yadda Ake Zaba Tint Color?

AMFANIN RUWAN RUWAN KWANA

Taimaka rage haske lokacin da haske ya wuce kima
Wasu tints masu launi na iya samar da 'yan wasan wasanni tare da fa'idodi masu fa'ida
Inganta bambanci da ƙudurin hoto ( ruwan tabarau ruwan ruwan kasa)
Taimaka ragewa da rage karfin ido (lens amber)
Ingantacciyar hangen nesa da annashuwa (koren ruwan tabarau)

Shipping & Kunshin

发货图_副本

Jadawalin Yawo Samfuri

  • 1- Shirya Mold
  • 2-allura
  • 3-Karfafawa
  • 4-Tsaftacewa
  • 5-Duba ta farko
  • 6-Shafi mai wuya
  • dubawa 7-na biyu
  • 8 - AR Kwafi
  • 9-SHMC shafi
  • 10- Dubawa ta uku
  • 11-Kira ta atomatik
  • 12- sito
  • dubawa 13-hudu
  • 14-RX sabis
  • 15- jigilar kaya
  • 16- ofishin sabis

Game da Mu

ab

Takaddun shaida

takardar shaida

nuni

nuni

Gwajin Kayan mu

gwadawa

Tsarin Tabbatar da inganci

1

FAQ

faq

  • Na baya:
  • Na gaba: